Mgeni wetu ni Shimaoka Tsuyoshi na mkewe Yumiko.
Katika sehemu ya kwanza ya mahojiano, Shimaoka na mkewe watasimulia mengi kuhusu michoro yao ya tinga tinga na maisha yao Zanzibar.

Hiki ni kipindi ambacho tunasoma barua yako msikilizaji kuhusu maoni ya vipindi mbalimbali ambavyo tunavitangaza kwenye Idhaa yetu ya Kiswahili.
Bi.Yumiko na mumewe Bw. Shimaoka Tsuyoshi.
Maonyesho ya tinga tinga na bidhaa zingine, Japani
Maonyesho ya tinga tinga na bidhaa zingine, Japani
Wasanii wa michoro ya tinga tinga, Tanzania